• ภาษาไทย
    • English

งานบริหารและวางแผน

ข้อมูลบุคลากร : ฝ่ายบริหารและวางแผน


 

ชื่อ-สกุล : นางสาวจตุพร ฮกทา 
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Jutuporn Hokta
ตำแหน่ง : รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารและวางแผน
TEL  : 8501
EMAIL  : jutuporn.h@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด


 

ชื่อ-สกุล : นางรวิวรรณ คงแก้ว
ชื่อภาษาอังกฤษ : Mrs.Raviwan Khongkaew
ตำแหน่ง : หัวหน้างานบริหารและวางแผน
TEL  : 8501
EMAIL : mali.i@rmutsv.ac.th
Profile : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นางมะลิ อินกล่ำ
ชื่อภาษาอังกฤษ : Mrs.Mali Inklam
ตำแหน่ง  : เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
TEL  : 8501
EMAIL mali.i@rmutsv.ac.th
Profile : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวณัฏฐ์นรี แสงแสน
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Natnaree Sangsen
ตำแหน่ง : เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
TEL  : 8501
EMAIL : natnaree.s@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวสุกานดา ฤทธิชัย
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Miss Sukanda Rittichai
ตำแหน่ง  : เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
TEL    : 8501
EMAIL  : sukanda.r@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นายนิวัฒน์ นุ่นชูผล
ชื่อภาษาอังกฤษ : Mr.Niwat Nunchupon
ตำแหน่ง  : นักวิชาการคอมพิวเตอร์
TEL : 8501
EMAIL  : niwat.n@rmutsv.ac.th
Profile : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นายพงษ์ศักดิ์ เพช็รเกิด
ชื่อภาษาอังกฤษ : Mr.Pongsak Petchkod
ตำแหน่ง  : นักวิชาการศึกษา
TEL : 8501
EMAIL  : pongsak.pe@rmutsv.ac.th
Profile : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นายทิฐฐาน เนียมชูชื่น
ชื่อภาษาอังกฤษ : Mr.Thittahn Neuamchoocheen
ตำแหน่ง  : เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
TEL : 8501
EMAIL  : thittahn.n@rmutsv.ac.th
Profile : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวปิวรา มณีนิตย์
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Piwara Maneenit
ตำแหน่ง  : เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป 
TEL : 8501
EMAIL  : pongsak.pe@rmutsv.ac.th
Profile : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวอ่ามีต้า  บ่อม่วง
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Amita  Bomuang 
ตำแหน่ง  : เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
TEL : 8501
EMAIL  : pongsak.pe@rmutsv.ac.th
Profile : ดูรายละเอียด

 

กลุ่มงาน : เจ้าที่ประจำศูนย์ฝึกทักษะทางการโรงแรมและการท่องเที่ยว


 

ชื่อ-สกุล  : นายปฐมพงศ์ กลับรักษ์
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Mr.Pratompong Krabrak
ตำแหน่ง : เจ้าหน้าที่ประจำศูนย์ฝึกทักษะทางการโรงแรมและการท่องเที่ยว
TEL  : 8501
EMAIL -
Profile   : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นายสันติภาพ  ทิพย์ศรี
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Mr.Santipab Tipsri
ตำแหน่ง : เจ้าหน้าที่ประจำศูนย์ฝึกทักษะทางการโรงแรมและการท่องเที่ยว
TEL  : 8501
EMAIL -
Profile   : ดูรายละเอียด