• ภาษาไทย
    • English

งานวิชาการและวิจัย

ข้อมูลบุคลากร : ฝ่ายวิชาการและวิจัย

ชื่อ-สกุล : ผศ.ระริน  เครือวรพันธุ์
ชื่อภาษาอังกฤษ : Mrs.Rarin Khuawaraphan
ตำแหน่ง  : รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการและวิจัย
TEL : 8515,8516
EMAIL  : rarin.k@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด

 

ชื่อ-สกุล : นางสาวกาญจนา  อุบล
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Kanjana Ubon
ตำแหน่ง : หัวหน้างานวิชาการและวิจัย
TEL  : 8515
EMAIL : kanjana.u@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวกรวิษา  ร่มรื่น
ชื่อภาษาอังกฤษ  :  Miss Kornvisa  Romruen
ตำแหน่ง : หัวหน้าหน่วยทะเบียนและวัดผล
TEL  : 8515
EMAIL :kornvisa.c@rmutsv.ac.th
Profile   : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวแสงเดือน แก้วกลาง
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Miss Sangduen Kaewklang
ตำแหน่ง : หัวหน้าหน่วยประกันคุณภาพการศึกษา
TEL  : 8515
EMAIL : sangduen.k@rmutsv.ac.th
Profile   : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล : นางสาวโอษฐ์สุมา ชุมพงศ์
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Oothsuma Chumphong 
ตำแหน่ง  : หัวหน้าหน่วยวิเทศสัมพันธ์
TEL 8520
EMAIL  : oothsuma.c@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด

 

 

ชื่อ-สกุล  : นายวิทยา  ตู้ดำ
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Mr.Vittaya Toodam
ตำแหน่ง : หัวหน้าหน่วยบริการวิชาการ
TEL  : 8502
EMAIL vittaya.t@rmutsv.ac.th
Profile   : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวสุธิรา ปานแก้ว
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Miss Suthira Pankaew
ตำแหน่ง :หัวหน้าหน่วยวิจัยและพัฒนา
TEL  : 8503
EMAIL : suthira.p@rmutsv.ac.th
Profile   : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล : นายสิริพงษ์ พิทักษ์
ชื่อภาษาอังกฤษ : Mr.Siripong Pitak
ตำแหน่ง  : ผู้ช่วยหัวหน้าหน่วยวิจัยและพัฒนา
TEL : 8515
EMAIL  : siripong.p@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด