วันที่ 5 มิถุนายน 2567 ณ ศูนย์ถ่ายทอดเทคโนโลยีฯ ตามแนวพระราชดำริ ภาคใต้ (พื้นที่อยู่ภายในมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย วิทยาเขตตรัง) จัดกิจกรรมวันสิ่งแวดล้อมโลกประจำปี 2567 โดย ผศ.ฟ้าพิไล ทวีสินโสภา ผู้อำนวยการวิทยาลัยการโรงแรมและการท่องเที่ยว มอบหมายให้อาจารย์นุชนาถ ทับครุฑ อาจารย์ประจำสาขาวิชาการจัดการและการพัฒนาธุรกิจ พร้อมด้วยนายสันติภาพ ทิพย์ศรี เจ้าหน้าที่ประจำงานวิชาการและวิจัย และนักศึกษาสาขาวิชาการจัดการและการพัฒนาธุรกิจ เข้าร่วมกิจกรรมออกบูธจัดสวนถาดรักษ์โลก
ภาพ : อาจารย์นุชนาถ ทับครุฑ
ข้อมูล : นางสาวแก่นจันทร์ ชุมดี
![](https://cht.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/190054_0-1024x461.jpg)
![](https://cht.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/190056_0-1024x461.jpg)
![](https://cht.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/190058_0-1024x461.jpg)
![](https://cht.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/190061_0-1024x461.jpg)
![](https://cht.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/06/190060_0-1024x461.jpg)