• ภาษาไทย
    • English

สาขาการโรงแรมและการท่องเที่ยว

ข้อมูลอาจารย์ผู้สอน : สาขาการโรงแรมและการท่องเที่ยว


 

ชื่อ-สกุล  : นายธนินทร์ สังขดวง
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Mr.Thanin Sangkhaduang
ตำแหน่ง   : หัวหน้าสาขาการโรงแรมและการท่องเที่ยว
TEL   : 8503
EMAIL : tanin.s@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวจุติมา บุญมี
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Miss Jutima  Boonmee
ตำแหน่ง  : อาจารย์
TEL   : 8503
EMAIL : jutima.b@rmutsv.ac.th
Profile : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาววันวิสาข์ พลอย อินสว่าง
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Wanwisa Ploy Insawang
ตำแหน่ง  : อาจารย์
TEL  8503
EMAIL : wanwisa ploy.i@rmutsv.ac.th
Profile : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล : นายสุชาติ  อินกล่ำ   
ชื่อภาษาอังกฤษ : Mr.Suchart Inklam
ตำแหน่ง : อาจารย์
TEL : 8500
EMAIL  : suchart.i@rmutsv.ac.th
Profile   : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวนัยนา คำกันศิลป์
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Naiyana Kumgunsilp
ตำแหน่ง  : อาจารย์
TEL  : 8503
EMAIL : naiyana.k@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นางฟ้าพิไล ทวีสินโสภา
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Mrs.Fapilai Taweesinsopa 
ตำแหน่ง   : อาจารย์
TEL   : 8503
EMAIL : fapilai.t@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด


 

ชื่อ-สกุล : ดร.ดุสิตพร  ฮกทา
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Dr.Dusitporn Hokta
ตำแหน่ง : อาจารย์
TEL   : 8503
EMAIL  :dusitporn.h@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล                : นางสาวจิระนาถ รุ่งช่วง
ชื่อภาษาอังกฤษ    : Miss Jiranat Rungchung
ตำแหน่ง        : อาจารย์
TEL               :8503
EMAIL          : jiranart.r@rmutsv.ac.th
Profile          : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล : นางสาวสุญาพร ส้อตระกูล
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Miss Suyaporn Sortrakul
ตำแหน่ง : อาจารย์
TEL    : 8503
EMAIL  : suyaporn.s@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นายธรรมจักร เล็กบรรจง
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Mr.Tammachak Lakbanchong
ตำแหน่ง   : อาจารย์
TEL   : 8503
EMAIL : tammachak.l@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด


 

ชื่อ-สกุล  : สุธิรา ปานแก้ว
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Miss Suthira Pankaew
ตำแหน่ง   : อาจารย์
TEL   : 8503
EMAIL : suthira.p@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล   : นางสาวจันทิวรรณ สมาธิ
ชื่อภาษาอังกฤษ  : Miss Jantiwan Samati 
ตำแหน่ง : อาจารย์
TEL    : 8503
EMAIL : jantiwan.s@rmutsv.ac.th
Profile : ดูรายละเอียด

 


 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวณัฎฐณิชา หนูแก้ว
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Nutthanicha Nukaew
ตำแหน่ง  : อาจารย์
TEL     : 8503
EMAIL  : nutthanicha.n@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด

 

ชื่อ-สกุล  : นางสาวสิริปุณยากร ไกรเทพ
ชื่อภาษาอังกฤษ : Miss Siripoonyakorn Kraithep
ตำแหน่ง  : อาจารย์
TEL     : 8503
EMAIL  : siripoonyakorn.k@rmutsv.ac.th
Profile  : ดูรายละเอียด